What's up
ชื่อ น.ส.ปฐมาวดี   ทองเปรม
Name: Miss Pathamawadee   Thongprem

ชื่อเล่น  มุมมิม
Nickname: Moommim.
เกิดวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2540
Birth: February 27 1997

อายุ 22 ปี
age: 22 years old.

นิสิตนักศึกษาปีที่ 4 ของมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสงฆ์ลำพูน
Fourth year student of Mahachulalongkornrajavidyalaya university Lamphun Buddhist colleege.

คณะมนุษยศาสตร์เอกภาษาอังกฤษ
Faculty of humanities in English major.


ตอนนี้เรามีงานอดิเรกส่วนตัวคือ ดูดวงและขาย Love Oil, Come to me oil และก็ Banishing oil
ใครที่สนใจจะดูดวงสามารถทักมาดูส่วนตัวได้ ใครดูครั้งแรกเราดูให้ฟรีเลยค่ะ 
แต่ถ้าจะดูในครั้งต่อๆไปคิดค่าครู 30 บาท ส่วนน้ำมันก็ทักมาถามลายละเอียดหลังไมค์ได้เช่นกัน

Overwatch name: TrueLoveKiss
Overwatch ID: TrueLoveKiss#1515


Corn snake facebook page: https://www.facebook.com/Corn-snake-name-Venom-1821467271517003/

Instagram: Pleasestophurtingme6


Youtube Channel: TrueLoveKiss

ยูทูป Channel ของเราส่วนใหญ่จะลง Cover เพลง เกม คลิปต่างๆ

เช่น...

(เกม)


The Darkness II





Special Force 2





Overwatch




(Cover เพลง)


More than words - Extreme





Distance - Jireh Lim






(คลิป ต่างๆ)



Don't judge me challenge





ดีดก้านผักปุ้งให้เป็นเพลง 555








(คลิปลูกชาย น้อง Venom)










เข้าไป Subscribe ได้นะคะ ^-^ 



มีอะไรถามได้ปรึกษาได้ค่ะ ^-^

    Quick Message
รวมข้อความจากเพื่อนๆที่ส่งถึงเราบนหน้าเวบ
ข้อความ
0

 C O M M E N T    B o X

อยากบอกว่า :

ลงชื่อ:
พิมพ์ตัวเลข :

ทางเว็บไซต์ไม่อนุญาตให้ใช้ Qmsg ในการส่งลิงก์หรือฉากที่ไม่เหมาะสม (NC)
(หากตรวจพบนิยายเรื่องนั้นจะถูกแบนถาวร ในกรณีกระทำผิดซ้ำจะถูกแบน ID ทันที)


ยังไม่มี Quick Message ส่งถึงเราเลย
ส่งข้อความแรกมาทักทายเราหน่อย
โพสต์ได้ที่ Comment Box ข้างบนเลย!



    Writer
งานเขียนที่อยากแนะนำ



Upd : -
Rating
0%
View :
Post :
Fanclub :

งานเขียนล่าสุดของฉัน



    Board


    Voice - ป่าวประกาศสถานะ
  - https://my.dek-d.com/TrueLoveKiss/blog/?blog_id=10298181
       เมื่อ 145 วัน ที่แล้ว

อยากบอกว่า :



  - https://my.dek-d.com/TrueLoveKiss/blog/?blog_id=10296813
       เมื่อ 232 วัน ที่แล้ว

อยากบอกว่า :





   Friends
มาทำความรู้จักเพื่อนๆของเรากันเถอะ
เพื่อนทั้งหมด
4

Ne09
NNWB
เซียนเกมส์รัก
train29-10



    Gift Box
ส่งของขวัญหากันบ้างนะ
ของขวัญที่ได้
0 ชิ้น

ตอนนี้ MoommimLoyal
ยังไม่ได้รับของขวัญจากใคร

คลิก! ที่นี่เพื่อให้ของขวัญเป็นคนแรก