คัดลอกลิงก์เเล้ว

แนะนำนิยายว้ายวาย!!!

โดย Scor

เเนะนำนิยายวายจากนักเขียนคุณภาพที่เรากระรันตีความสนุกเเบบเต็มล้าน อยากได้วายเเนวไหนก็รีเควสได้เลย (ช่วงนี้กำลังรีเนื้อหาการเเนะนำนิยายบางตอนนะค่ะ อาจอัพบ่อยอย่าพึ่งรำคาญน้า)

ยอดวิวรวม

131,745

ยอดวิวเดือนนี้

548

ยอดวิวรวม


131,745

ความคิดเห็น


402

คนติดตาม


3,877
จำนวนโหวต : ยังไม่มีคนโหวต
จำนวนตอน : 294 ตอน
อัปเดตล่าสุด :  6 ต.ค. 59 / 20:16 น.
นิยาย йӹ!!! แนะนำนิยายว้ายวาย!!! | Dek-D
บทความนี้มีเนื้อหาบางตอนที่รอนักเขียนแก้ไขให้ตรงตามกฎของเว็บไซต์ทำให้ไม่สามารถอ่านได้
ถ้ามีข้อสงสัยหรือร้องเรียน กรุณาติดต่อที่ writer@dek-d.com

ข้อมูลเบื้องต้นของเรื่องนี้



 

Kagami4 by khwan999

Nickname : Aungkhan

Birthday : Tuesday, 16th  May 1995

Blood’s Group : A

Characteristic : Factious, Amusing (Playful) Friendly and talk openly

Hobbies : Listen to music , see movies , read book and surf the net

Kagami5 by khwan999

 

themy b u t t e r ーマバタ| OWEN - THEME
THE  CAT CODE | Gather Code,

★STAR  | bearbie item png |  ANIMES PNG.  | licht | FARRY  | ©TENPOINTS!SHALUNLA

 

 

Kagami3 by khwan999

ดีจร้าสาวๆหนุ่มๆสาวกวายทั้งหลายแหล่แช่แป้ง (เกี่ยวไรกับแป้งเนี่ย) =w= รู้สึกว่าระยะนี้ห่างหายจากหน้านิยายเด็กดีไปนานมากกก กอไก่สิบล้านตัว แต่เราไม่ได้ห่างไปเฉยๆนะเออระหว่างที่หายวับไปก็สรรหานิยายวายสารพัดแบบไปด้วย ตอนนี้กลับมาฟิตเตรียมลงนิยายที่ไปศึกษาค้นคว้ามาแรมปีแล้ว ต้องขอโทษรีดเดอร์ทั้งหลายจริงๆ ข้าน้อยขอรับผิดขอรับ!!!! ตอนนี้ก็กลับมาแล้วอ่ะเนอะ จะพยายามอัพนิยายวายน่าสนใจบ่อยๆน้า






Kagami2 by khwan999

Loading…..
© themy butter

สารบัญ อัปเดต 6 ต.ค. 59 / 20:16

ตอน
ชื่อตอน

ผลงานเรื่องอื่นๆ ของ Scor จากทั้งหมด 1 บทความ

นิยายที่ผู้อ่านนิยมอ่านต่อ

บทวิจารณ์

ยังไม่มีบทวิจารณ์ของเรื่องนี้

คำนิยม Top

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

คำนิยมล่าสุด

ยังไม่มีคำนิยมของเรื่องนี้

402 ความคิดเห็น

  1. วันที่ 5 มิถุนายน 2562 / 09:24
    อยากให้แนะนำเรื่องแบบ เจ็บๆ จุกๆ อ่านไปน้ำตาไหลไป เยอะๆ
    #402
    0
  2. #401 tanaporn43 (@tanaporn43) (จากตอนที่ 294)
    วันที่ 25 เมษายน 2562 / 23:13
    อยากได้แนวแบบเรื่อง King's club แบบชอบเเนวแบบพวกฉลาดตามกันทันอ่าาามีบ้างไหมคะะะ

    หรือไหมก้แนวแบบปลาบนฟ้า คั่นกู อะไรแบบนี้อ่ะชอบแนวตลกๆใสๆ ไหมก้ฉลาดๆแต่ไม่ขอดราม่าาาหนักน่าาาา

    พอมีบ้างไหมคะะะ
    #401
    0
  3. #400 BiMoN@.@ (@MoN-naa) (จากตอนที่ 80)
    วันที่ 7 เมษายน 2562 / 16:36
    เมะน่ารักแนะนำทาสแมวเลยค่ะ โครตน่ารัก
    #400
    0