What's up
Alias : vayuu [วายู , ยู]
Birthday : 1 september 2000

my favorite couple : sting x lucy , เอกเอส , DaeJae , KookGa , JaeHwi , YoungChan

BTS x BAP x JBJ x SF9

ชาวร้อนใน x โบ๊ะบ๊ะแฟมิลี่


nice to miss you เด้ออ =w=

    Quick Message
รวมข้อความจากเพื่อนๆที่ส่งถึงเราบนหน้าเวบ
ข้อความ
0

 C O M M E N T    B o X

อยากบอกว่า :

ลงชื่อ:
พิมพ์ตัวเลข :

ทางเว็บไซต์ไม่อนุญาตให้ใช้ Qmsg ในการส่งลิงก์หรือฉากที่ไม่เหมาะสม (NC)
(หากตรวจพบนิยายเรื่องนั้นจะถูกแบนถาวร ในกรณีกระทำผิดซ้ำจะถูกแบน ID ทันที)


ยังไม่มี Quick Message ส่งถึงเราเลย
ส่งข้อความแรกมาทักทายเราหน่อย
โพสต์ได้ที่ Comment Box ข้างบนเลย!



    Writer
งานเขียนที่อยากแนะนำ



Upd : -
Rating
0%
View :
Post :
Fanclub :

งานเขียนล่าสุดของฉัน

[OS] FOOL [HRK x ARF]
คนโง่ที่รักเขามากเกินไป ......คนโง่อย่างผมที่ทิ้งเขาไป......
Upd : 14 มิ.ย. 60 / 08:38
Rating
0%
View : 629
Post : 4
Fanclub : 20

[HRK x ARF ft.JDStv] My Twitch สตรีมฉันแต่อยากให้มีเธอ
ความรู้สึกบางอย่างที่ผมอยากจะบอก เขาน่ารัก ผมจะทำยังไงดี ผมจะทำทุกอย่าง ทุกทาง ที่จะทำให้เขาเป็น "ของผม"
Upd : 18 ม.ค. 60 / 20:47
Rating
0%
View : 3200
Post : 33
Fanclub : 113



    Board


    Voice - ป่าวประกาศสถานะ
ยังไม่มี Voice


   Friends
มาทำความรู้จักเพื่อนๆของเรากันเถอะ
เพื่อนทั้งหมด
4

kanokwan225872
prealy1
ice281144
mymercinq



    Gift Box
ส่งของขวัญหากันบ้างนะ
ของขวัญที่ได้
0 ชิ้น

ตอนนี้ vayuu
ยังไม่ได้รับของขวัญจากใคร

คลิก! ที่นี่เพื่อให้ของขวัญเป็นคนแรก