What's up


Position: Rapper / Beat Boxer
Real Name: Choi Seung Hyun 
Stage Names: Tempo, T.O.P
Date of Birth: November 4,1987
Height: 181 cm
Weight: 65 kg
Blood Type: B
Education:Seoul Art College(Majoring in Musical),Dangook University in Theater & Film(starting 2008)
Skills: Rapping, Beat Boxing, Lyrics Making
Debut: BIG BANG
Hobbies: Reading and Swimming
Likes: Theatrical Performances, Musicals, and Fashion Designing
Family Members: Parents & Older Sis


My DAD AND MY BABY HANDSOME


 HAEYUN NUNA 
พี่สาวผมน่ารัก


CHARLIE AND ALLOW (ลูกพี่เฮยุน)^^



IN THAILAND




    Voice - ป่าวประกาศสถานะ
ยังไม่มี Voice


    Pet
 Typeหมา
 Levelวัยชรา
 Sexเพศผู้
 Age3786 วัน
  Charlie~~!! My baby love นี่ ชาร์ลี ลูกผม ตอนนี่ กินเก่งมาก แต่ยังไม่กลม เท่าโฮ่ 555 ถ้าผมไม่อยู๋ ฝากชาร์ลีด้วยนะTT  

ชีวิตรัก



    Poll
โหวต กันไปเอาให้มัน อันแน่ ~~!! ตามความจิงนะ

ดู Poll ที่ผ่านมา



    Gift Box
ส่งของขวัญหากันบ้างนะ
ของขวัญที่ได้
37 ชิ้น

ของขวัญชิ้นล่าสุดจากเพื่อนคุณ!!
#37 ต้นกล้า ต้นรัก
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ล่วงหน้านะค้า >O
มอบให้โดย Soul Of VictoRy


ของขวัญที่ผ่านมา
#36 ขนมหวานปีใหม่
"Happy New Year Ja ทุกคน"
มอบให้โดย I'm DK.BB*2
#35 เค้กวันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ทู้ยู
"HBD มีฟามสุขมากมายน้า"
มอบให้โดย ♥MINT♥17™

ให้ของขวัญบ้าง | ของขวัญที่เคยได้รับทั้งหมด